1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Trung tâm điều hành
  3. Đóng góp xây dựng website
Lỗi khi thi đấu "Server Error in '/' Application"
BTC ơi, sao nhiều lúc em bắt đầu mà nó thông báo lỗi: Server Error in '/' Application. Runtime Error Description:An application error occurred on the server. The current custom error settings for this application prevent the details of the application

Bài này đề sai nhưng có ai biết đáp ánko
Số tự nhiên lớn nhất có 10 chữ số có 6 số lẻ 3 số lẻ 4 số chẵn

??????????????????????????????????????????????????????????????
em mong máy tính có thể cho những điều em muốn Điều 1: Tại sao khi em quay thưởng được thẻ 20k mà lại được nhận 20 HT nên mong máy tính bỏ túi cho nhận quà đúng hơn. Điều 2 : Rất ít người có thể cho bài chuẩn, em đã trình bày nhiều bài hay , chuẩn mà ko

Lỗi khi xem xếp hạng trong thi online
Tại sao e ko xem đc xếp hạng khi đề thi đã kết thúc ??

trang maytinhbotui.vn có nhiều câu hỏi không liên quan
Hiện nay trong khi thi online có rất nhiều câu hỏi sai, không liên quan đến chủ đề Toán học, Casio ví dụ như: Bạn gái đi cùng satoshi trong phần cuối poke mon là ai Mong BQT chú ý

Tại sao tài khoản của em không thể đăng nhập
Ad ơi sao tài khoản chính của em không đăng nhập được, khi đăng nhập thì nó báo tên đăng nhập hoặc mật khẩu không đúng ?

Thắc mắc về Thi online tự chuyển sang Bảng xếp hạng
BQT ơi cho em hỏi, tại sao khi em tham gia đề thi mà làm đúng 1 câu thì lại chuyển sang trang xem xếp hạng, không biết nó có phải là bị lỗi hay không. Nếu bị lỗi thì mong BQT chỉnh sửa, còn nếu đây không phải lỗi thì em mong BQT đừng cài đặt như vậy,vì

Kết quả ở hai máy casio fx 570VN plus và 570ES plus là khác nhau?
Tính $S = 1 + 3 + {3^2} + {3^3} + ... + {3^{30}}$ Casio Fx 570es puls: 308836698141973 Casio FX 570vn plus: 308836698141963 Em không biết tại sao lại có sự khác giữa 2 đáp án này nữa ạ!

cho mình hỏi cái này với
tại sao khi mình quay vòng quay may mắn trúng card 50k nó ghi trúng 1lần xem đáp án nhưng lại ko có và khi quay lại thì còn 1lần quay có ai giải thích mình với

Xóa bớt các câu linh tinh
Đề nghị BQT xóa các câu hỏi linh tinh do một số bạn tạo ra VD : google.com , Chúng ta không thuộc về nhau , .....

Thắc mắc về điểm thi đấu
Xin cho mình hỏi về vấn đề này: mình đã đấu 3 trận ở mục "giải nhanh: đấu đơn" và cả 3 trận mình đều xong đầu tiên và có số bài đúng nhiều nhất, hay nói cách khác là mình đã thắng trận. Mình không hiểu tại sao sau khi trận đấu kết thúc thì điểm thi đấu

Góp ý về lỗi trong chức năng thi đấu
Không biết mọi người ra sao nhưng nỗi lần em vào web thì nó hiển thị số phong đấu hiện tạilà 2, nhưng khi click vào thì nó không có phòng nào, vậy là sao ?

Trang coi thành tích làm bài thì lại không có huy chương
máy tính của tớ lúc vào trang coi thành tích làm bài thì lại không có huy chương nào cả mình hk hỉu tại sao mong giúp đỡ

Lỗi trong chức năng thi đấu: Không sẵn sàng được
BTC ơi tại sao khi em tạo phòng đấu mỗi lần sẵn sàng lại bị kích ra khỏi phòng vậy