1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Trung tâm điều hành
  3. Đóng góp xây dựng website
hỏi
BQT ơi QL cấp 3 duyệt bài chuẩn kiểu gì vậy chỉ em với

Nếu thắng 4 người trong trận thì thắng 4 HT hay vẫn chỉ 1 HT?
Admin ơi, nếu thắng 4 người trong trận thì thắng 4 ht hay vẫn chỉ 1 ht ??

Mong được sự giúp đỡ của BQT về vấn đề này
- Hiện nay có một số bạn đã báo cáo về việc bị bạn Hào tức TỨ ĐẠI DANH BỔ lấy nick và lấy HT của các bạn đó để làm tăng điểm của mình - Theo mình đây là 1 hành vi sai trái đáng bị cảnh cáo và có hình phạt thích đáng - Hành vi lấy của người khác đễ vụ lợi

Hỏi về phần duyệt bài giảng như thế nào?
BQT ơi bài giảng của em đẳng từ ngày 21/2/2016 nhưng đến nay vẫn chưa được duyệt ạ!

Cách tăng lượt quay trúng máy tính fx570VN Plus
Em có nghe bạn em nói là gửi tin nhắn trên fb của maytinhbotui.vn để nhận đc lượt quay?! Mà cụ thể là sao ạ :3

Thắc mắc về số cấp để xét làm Quản lý
YÊU CẦU: - Cấp độ Cấp 16 Cấp 20 Cấp 24 Cấp 28 - Cước tháng 300 điểm HT 400 điểm HT 500 điểm HT 600 điểm HT Vậy cấp độ là gì và nó tính ở đâu?

Tìm số tiếp theo 11;22;33;45;58;....
Tìm số tiếp theo sao cho logic 11;22;33;45;58;.... Mong các bạn giúp đỡ !

Thắc mắc về cách tính điểm học tập HT
tại sao em có 70 điểm HT mà cho bạn nào hệ thống cũng báo là bạn có 0 điểm HT

Hóa học 8 kiểm tra 1 tiết học kì 1
câu 11: cho công thức hóa học của hợp chất A vs O và hợp chất B vs H như sau: A2O3 và BH2. Hãy xác định công thức hóa học của hợp chất tạo bởi A và B. em tui hỏi câu này tui cx tịt tai vì lớp 11 quên hết kiến thức lớp 8 r em tui đang học lớp 8, lớp chọn

thắc mắc sau khi bảo trì
mọi người ơi tại sao sau khi bảo trì thành tích của mk bị mất hết vậy?

Soạn thảo latex của ở chỗ nào?
dấu căn bậc,dấy mũ của góc , dấu matrixđâu

Bài toán thời gian đi lên, đi xuống cầu thang
Một người từ chân cầu thang đi lên đỉnh cầu thang có 224 bậc thang. Ban đầu người đó bước lên 2 bậc thang, rồi bước xuống 1 bậc thang, sau đó lại bước lên 2 bậc thang, rồi bước xuống 1 bậc thang… Hỏi sau bao nhiêu giây thì người đó bước lên tới đỉnh cầu

Bài toán hay được trích từ đề thi học sinh giỏi lớp 9, vòng 3, của Nga năm 2015
Mấy ngày qua cộng đồng đặc biệt quan tâm tới bài toán lớp 9 trích từ đề thi SASMO 2015. Có nhiều ý kiến nhưng đa số đều khen đó là một bài toán logic hay và khó. Trong không khí sôi động này, xin gửi đến bạn đọc một bài toán logic khác, trích từ đề thi

Bài toán này khó quá help
Tỉ lệ nước trong hạt đậu tươi là 22%. Hỏi khi phơi 2 tấn hạt đậu tươi thì lượng nước cần bay hơi là bao nhiêu để hạt đậu khô có tỉ lệ nước là 4%?(Biết rằng trong quá trình phơi không có sự hao hụt nào khác ngoài nước.)