1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Trung tâm điều hành
  3. Đóng góp xây dựng website
Toán MTCT cấp thành phố
Cho hình thang vuông ABCD có AB=3,2016cm, B=C=900. Diện tích hình thang là 12,2017cm2. Tính độ dài các cạnh và các góc còn lại của hình thang. Trình bày cách giải nha!!

GIÚP MÌNH BÀI NÀY VỚI!!
Cho tam giác ABC có góc A = 45 độ, góc B = 59 độ và AB-BC=12cm a) Tính độ dài các cạnh của tam giác ABC b)Tính bán kính đường tròn ngoại tiếp tam giác ABC

thắc mắc về điểm danh
mọi người ơi, tại sao lúc danh hiệu điểm danh của tui sắp = BQT thi BQT lại tăng thêm điểm danh hiệu điểm danh nhỉ? VD như tui điểm danh tui 334 còn BQT thì 344 còn lúc tui 344 thì BQT lại 352 trong khi đó BQT có hay online mấy đâu nhỉ, hay là BQT hok

Cách viết công thức phân số để tạo câu hỏi
có ai biết cách viết phân số đẹp,chữ đậm để tạo câu hỏi chứ ko phải viết vd:12/7;14/3

tim 17 chu so thap phan dau tien
Tim 17 chu so thap phan dau tien can bac ba cua 2015+can bac 5cua 2015+ can bac7 cua 2016+ canbac 9 cua 2016 Giup minh giai voi.

Cho hỏi về thi chiếm trận ạ!!
Thi đấu dạng chiếm trận có thể thi từ 3 đến 4 người trở lên(đấu đơn) ko??? ​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​

sai câu hỏi
wedsite này chỉ để phục vụ cho thi toán nhưng em thấy trong online vẫn còn nhiều người tạo ra mấy câu hỏi ngớ ngẩn VD như: 0=0 dúng không đáp án: no mong BQT xét cho Quản Lí Minh Quân

Bài toán dành cho HSG
Không dùng máy tính, hãy so sánh: A=66+66+66+66+66+66và B=76

Thắc mắc về điểm Danh Tiếng
Lần trước mình đc điểm danh tiếng là nhờ BTC tặng, không biết là quy luật tặng điểm danh tiếng (H) là gì?

Toán lãi suất MTCT
Mộtngười mua nhà giá200 triệu đồngtheo phương thức trả góp.Mỗi tháng trả3 triệu đồng. Hỏi sau bao lâu thìanh tatrả hếtnợ _Bài này đáp án là 67, làm sao vậy?

thắc mắc về website mới
cho em hỏi website mới bảo trì lại phải ko ạ ;