1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Trung tâm điều hành
  3. Đóng góp xây dựng website

thắc mắc điểm học tập
khi giao đấu em không cược điểm ht mà sao lại bị trừ mất điểm ạ?

Điểm gì khác nhau giữa hai trang web???
Điểm gì khác nhau giữa hai trang web sau: maytinhbotui.vn và maytinhbotui.edu.vn.

góp ý kiến
BQT ơi ht của em lúc dâù là 1580 ht mà bây giờ bị hack đã thành-2139737907 ht tính đến ngày 9/2/2017 BQT reset hộ em với em cảm ơn

Làm sao để có thể đăng công thức
em đã có mth type nhưng hok biết là sao để đăngCt từ math type lên trang . xin giúpgiùm

Thắc mắc câu hỏi trong phần Thi đấu
Em xin chào BQT. BQT ơi, sao dạo gần đây em thấy có xuất hiện thêm một số câu hỏi mới trong mục Thi đấumà theo em thấy thì mấy câu hỏi đó có trong đề thi của một bạn (bạn gì em quên tên rồi) ở phần Thi Online. Vậy BQT có đang tuyển chọn câu hỏi không ạ?

Bài toán dành cho HSG
Không dùng máy tính, hãy so sánh: A=66+66+66+66+66+66và B=76

Mọi người có ai đổi điểm KT lấy thẻ cào chưa?
Mọi người ơi, mình không biết điểm KT là gì, xin mọi người chỉ bảo! Mình nói KT không phải là HT nhé! Với lại mọi người có ai đổi đc thẻ cào chưa ạ?

Ứng dụng chọn số may mắn là thế nào ạ?
Ứng dụng chọn số may mắn là thế nào ạ? Nó giống xổ số kiến thiết đúng không ạ. "Theo luật chơi: Mỗi số lựa chọn sẽ bị mất 2 điểm HT sử dụng. Mỗi tài khoản chỉ được chọn tối đa 10 số khác nhau/ngày. Kết quả sẽ được công bố vào ngày hôm sau và mở lại vòng

Hoi về cách đánh chữ có dấu trong Mathtype
Xin được hỏi: Có bạn nào biết đánh chữ có dấu trên mathtype không, chi cho T với.

Thắc mắc về tăng điểm HT bất thường
dạo gần đây hình như có một ai đó cho mọi người ht thì phải.Mà tôi không biết là ai . Bạn hùng danh được tặng 1688 lận

Đánh giá bài Chuẩn không đúng
Link :https://maytinhbotui.vn/Forums/Topic/tinh-gia-tri-101-102-103-102-103-104-103-104-105-104-105-106-222615-222616-222617 BQT và QL xem xét lại