1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Trung tâm điều hành
  3. Đóng góp xây dựng website
Ba ý tưởng mới cho maytinhbotui.vn
Mới nghĩ ra 2 ý tưởng khùng điên mới và 1 cái góp ý ạ :3 *Thêm 1 ứng dụng( hay là minigame gì cũng được) theo cái kiểu vượt chướng ngại ý, mỗi ngày có 1 lượt đi free để đi đến các cột mốt bằng cách vượt qua các câu hỏi, cột mốc càng xa thì càng nhiều quà,

Ý tưởng mới: Trò chơi tri thức
Hiện nay giới trẻ đa số khá là đam mê( nói đúng hơn là "ghiền") game online, 1 số nhỏthì chơi để giải trí, 1 lượng lớn thì chơi vì quá ghiền cảm giác chiến thắng ( mình khá hiểu vì mình ĐÃ TỪNG như vậy :3 giờ không còn nữa), vì thế nếu giả sửchuyển

ĐÊ THI MTCT 3
Tính và viết kết quả dưới dạng phân sốC=401,610086÷0,405015+82388,071÷81,003C=401,610086÷0,405015+82388,071÷81,003

Đề nghị xóa chức năng Kick và Chat khi Giao đấu
Admin có thể xóa cái kick người khác khi vừa vào phòng thi ko Hoặc lúc thi thì ko đc gửi tin nhắc hỏi bài người khác và người ngoài cuộc thi sẽ ko đc viết tin nhắn khi đang ở phòng thi

toán II dành cho học sinh giỏi p3
Bài 5: Tháp tam giác kích thước n là là một tam giác giác đều cạnh n được chia làm tam giác đều có cạnh bằng 1 xếp vừa khít. Hỏi với n = 2053 thì có bao nhiêu tam giác đều tạo thành. Hình minh họa: Tháp tam giác kích

giúp mk ???
Bài 2:(1 điểm) Tính diện tích các hình giới hạn bởi hình sao đều 5 cánh và đường tròn tròn ngoại tiếp hình sao có bán kính R = 13. (Làm tròn kết quả đến 3 chữ số ở phần thập phân)

Bài toán hai vòi nước chảy vào bể
Có hai vòi nước chảy vào một cái bể có thể tích là 4,8(m3). Biết rằng mỗi giờ vòi thứ nhất chảy được 340 lít nước. Khi bể cạn, vòi thứ hai chảy một mình trong vòng 5 giờ 10 phút thì đầy bể. Khi bể cạn, hỏi cả hai vòi cùng chảy trong bao lâu thì được nửa

2 ý tưởng mới(Lấy lại ga sau bao ngày vắng bóng)
1 =>Dồn tất cả các icon của team, đk QL, ... vào 1 chỗ (cụ thể theo em là ở dưới các đơn vị điểm). 2 =>Tổ chức event kiếm điểmhằng tuần. Vd: tuần đó 3 bạn làm dc cái gì đó nhiều nhất nhận dc a điểm ht, b điểm ht,...

Nên có thêm quyền lợi cho quản lí
Theo em nên có thêm quyền lợi của QL là QL có thể lập được một nhóm gọi là một đội, trong đó QL được gọi là trưởng nhóm (hay là đại ca) còn thành viên còn lại được gọi đàn em chẳng hạn. Đầu tiên cho các thành viên được

Quản lý em xin có thắc mắc bạn Đỗ Duy Hào ăn quỵt HT của thành viên
Hào đã nhận 104HT của tôiđể tặng 1 H nhưng bạn ấy khônggiữ lời. Đúng là 1 Quản lýko thật thà lừa gạt thành viên

Cho biết độ dài của cạnh huyền và 1 cạnh góc vuông của 1 tam giác vuông là 1 số nguyên tố và hiệu củ
Cho biết độ dài của cạnh huyền và 1 cạnh góc vuông của 1 tam giác vuông là 1 số nguyên tố và hiệu của chúng là 162 và độ dài cạnh góc vuông còn lại là 1 số tự nhiên.Tính số đo 2 góc nhọn của tam giác vuông đó.

Góp ý về quyền Quản lí trên web
Em thấy web dùng HT và cấp để chọn QL thì không hay cho lắm, vì chọn QL như vậy nhỡ đâu 1 thành viên buff điểm bằng clone rồi lên chức QL rồi làm nhiều điều gay mất trật tự Diễn đàn thì sao? Em có 1 ý kiến nhỏ thế này, BQT cho ra 1 bài test mtct thử mem

Diễn đàn toán Violympic tại website maytinhbotui.vn
Mình vừa tạo forum: Diễn đàn toán Violympic theo ý tưởng của ad, kính mời các bạn tham gia :v (theo phong trào nhé :v) Link:https://maytinhbotui.vn/sites/violympicforum-thcs