1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Đóng góp xây dựng website
  3. Báo lỗi

??????????????????????????????????????????????????????????????

0

4

em mong máy tính có thể cho những điều em muốn

Điều 1: Tại sao khi em quay thưởng được thẻ 20k mà lại được nhận 20 HT nên mong máy tính bỏ túi cho nhận quà đúng hơn.

Điều 2 : Rất ít người có thể cho bài chuẩn, em đã trình bày nhiều bài hay , chuẩn mà ko được bài chuẩn  nên máy tính bỏ túi có thể cho nhiều người được tặng bài chuẩn hơn

Điều 3:em đã có đủ 100 HT muốn tặng mọi người mà chỉ có thể tặng cho người có điểm danh tiếng đầu tiên

Điều 4 : phần bấm nhanh em đã chờ khá lâu mà chưa được

Điều 5 : Có nhiều trận cược 200 HT mà lại chỉ được 1 trận đấu

Điều 6 ; Nhiều người giả danh ad, quản lý máy tính bỏ túi ,..

Điều 7:em đã làm nhiều bài giảng , tài liệu , hay tin tức đúng cách mà không được duyệt ,...

Điều 8: Cửa hàng còn có khá ít sách , mong máy tính bỏ túi mở rộng thêm nhiều sách ,...

Điều 9 :maytinhbotui lấy thêm nhưng bài ở diễn đàn , thêm những bài mới để có thêm những bài ...

Điều 10 :Cuối tuần maytinhbotui cho 1 bài khó để tất cả cùng làm , nếu ai làm đúng nhất thì nhận quà , VD HT, cảm ơn ,...

Điều 11 : Ai xem đáp án đề thi của minh thì tặng 1 HT

Điều 12 : được thi đấu tùy mức độ : dễ , khó , trung bình 

Mức dễ  là ai có điểm thi đấu từ 1->30

Mức trung bình  thì từ 30->800

Mức khó là từ 800 trở lên

........................................................................

3 trả lời:

1

tui cũng z angry                       

#1: ngày 04/11/2016
2

Thêm bình luận

1

mình cũng bị z nè. Quay dc thêm 2 lượt qay mà cho 20 điểm HT

#2: ngày 04/11/2016
2

Thêm bình luận

1

Nguyễn Quang Thành: 19:49 04/11/2016

Điều 1: Tại sao khi em quay thưởng được thẻ 20k mà lại được nhận 20 HT nên mong máy tính bỏ túi cho nhận quà đúng hơn.

Điều 2 : Rất ít người có thể cho bài chuẩn, em đã trình bày nhiều bài hay , chuẩn mà ko được bài chuẩn  nên máy tính bỏ túi có thể cho nhiều người được tặng bài chuẩn hơn

Điều 3:em đã có đủ 100 HT muốn tặng mọi người mà chỉ có thể tặng cho người có điểm danh tiếng đầu tiên

Điều 4 : phần bấm nhanh em đã chờ khá lâu mà chưa được

Điều 5 : Có nhiều trận cược 200 HT mà lại chỉ được 1 trận đấu

Điều 6 ; Nhiều người giả danh ad, quản lý máy tính bỏ túi ,..

Điều 7:em đã làm nhiều bài giảng , tài liệu , hay tin tức đúng cách mà không được duyệt ,...

Điều 8: Cửa hàng còn có khá ít sách , mong máy tính bỏ túi mở rộng thêm nhiều sách ,...

Điều 9 :maytinhbotui lấy thêm nhưng bài ở diễn đàn , thêm những bài mới để có thêm những bài ...

Điều 10 :Cuối tuần maytinhbotui cho 1 bài khó để tất cả cùng làm , nếu ai làm đúng nhất thì nhận quà , VD HT, cảm ơn ,...

..........................................................................

ai đồng ý ý kiến thì cảm ơn hoặc tặng HT nhé

#3: ngày 04/11/2016

Thêm bình luận