1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Trung tâm điều hành
  3. Đóng góp xây dựng website
Ai bít giải hộ mình với hay sai đề
Bài 1 8-3=5 Bài 2 6+2=8 Bài 3 6-2=4. Tổng các số trên là 17 mình làm thế mà sao lại sai ???

kiểm tra đề tiếp theo 3
Dự tính rằng: Nếu thầy Dương gửi hàng tháng vào ngân hàng số tiền là A đồng. Sau một năm thầy Dương có được số tiền lãi là 13,4 triệu đồng. Hỏi nếu theo dự tính sau 5 năm thầy Dương sẽ có bao nhiêu tiền lãi (Làm tròn đến hàng trăm). Biết rằng lãi suất cảu

Lỗi kỹ năng bấm nhanh
Kỹ năng bấm nhanh hình như bị lỗi ạ. nộp bài nó ghi ghi là không được phép nộp bài , mong BQT xem xét

Van de can duoc giai quyet
em đề nghị BQT có biện pháp gì đó để khôi phục hay fix lổi để có thể có điểm thi đấu trở lại ;em cảm ơn

kiểm tra đề tiếp theo 2
Trong mặt phẳng cho 23 điểm riêng biệt! Biết rằng không có 3 điểm nào thẳng hàng. Hỏi nếu lấy các điểm đó làm đỉnh của tam giác thì có thể vẽ được nhiều nhất bao nhiêu tam giác.

co nguoi hack nick tui ( mong BQT giup cho )
tu khiWedsitebao tri xong nick em mat luon, mong BQT giup em em nghi chi co Nguyen The Hien hack thoi ma sao danh hieu cua em tut xuong vay! Gui : Nguyen Minh Quan

Lỗi cược khi đấu đội
Ad ơi cho em hỏi: "Tại sao khi chúng em đấu đội thì đội thua mất 10 ht còn đội thắng nhận lại đc 1 ht". Emđã đấu3 trận như thế rùi ấy??? Có phải là lỗi kĩ thuật chăng??

admin giúp em
https://maytinhbotui.vn/Fight/Result/dau-toan-may-tinh-voi-may-tinh-khoa-hoc-nam-2017-597582

Tại sao em không thi đấu được
Tại sao em không thi đấu được. Em không thể tạo phòng đấu mới

Đề nghị BQT sửa lại chính tả khi thông báo Thi Online
Trong phần thông báo của mục Thi online, có một lỗi hết sức ngớ ngẩn mà có lẽ BQT không để ý, đó là thông báo có người tham gia thi bị sai chính tả. Ví dụ như: Lưu Ngân Bảo Huy,Nguyễn Quang Thành,Hoàng Kim Ngọc Anhvà 148 người khác đã tham giải giải đề

Điểm thi đấu bị lỗi: Giao đấu chiến thắng mà lại không tăng điểm thi đấu
Em giao đấu chiến thắng mà lại không tăng điểm thi đấu. Lúc đầu em có 5 điểm thi đấu Giao đấu chiến thắng xong thì điểm thi đấu vẫn là 5 Giao đấu chiến thắng một lần nữa thì nó cũng là 5 Mong BQT xem xét lại điều này.

- Lỗi vòng quay ạ. Cần giúp đỡ ạ :))
- Cho em hỏi về vụ này ạ: Chỉ là quay được lượt quay mà lại cộng 10 điểm cảm ơn là sao ạ ._.

Lỗi hiện thông báo màu đỏ bên phải màn hình?
Thỉnh thoảng em lại bị cái gì đó màuđỏ ở bên tay phải màn hình MOng BQT điều chỉnh