1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Đóng góp xây dựng website
  3. Góp ý - khác

Góp ý về quyền Quản lí trên web

1

6

Em thấy web dùng HT và cấp để chọn QL thì không hay cho lắm, vì chọn QL như vậy nhỡ đâu 1 thành viên buff điểm bằng clone rồi lên chức QL rồi làm nhiều điều gay mất trật tự Diễn đàn thì sao? 

Em có 1 ý kiến nhỏ thế này, BQT cho ra 1 bài test mtct thử mem đó có trình độ như thế nào rồi xét quyền QL cho mem thế nào là phù hợp...Em chỉ có ý kiến nhỏ không có ý phê phán hay chỉ trích.

NOTE: Bài viết nhằm giảm gạch đá của bài trước :v

8 trả lời:

1

Nguyễn Văn Thi: 20:22 17/08/2016

Em thấy web dùng HT và cấp để chọn QL thì không hay cho lắm, vì chọn QL như vậy nhỡ đâu 1 thành viên buff điểm bằng clone rồi lên chức QL rồi làm nhiều điều gay mất trật tự Diễn đàn thì sao? 

Em có 1 ý kiến nhỏ thế này, BQT cho ra 1 bài test mtct thử mem đó có trình độ như thế nào rồi xét quyền QL cho mem thế nào là phù hợp...Em chỉ có ý kiến nhỏ không có ý phê phán hay chỉ trích.

NOTE: Bài viết nhằm giảm gạch đá của bài trước :v

Chào bạn Thi,

Ý tưởng bài test để chọn Quản lý cũng hợp lý nhỉ! 

Hiện tại để làm Quản lý không chỉ có điểm HT là làm được đâu bạn. Để làm Quản lý phải có tổng 8 Danh hiệu cấp 16 trở lên, chi tiết: https://maytinhbotui.vn/Moderators/Register

Cảm ơn Thi đã đóng góp ý kiến cho Diễn đàn,

Trân trọng,

#1: ngày 19/08/2016
145

Thêm bình luận

1

thế cũng được nhưng làm vậy sao tui thấy giống bán chức quá 

#2: ngày 18/08/2016
25

Thêm bình luận

1

Lê Văn Tèo: 21:06 17/08/2016

mà nếu test mà chung 1 đề thì sao làm đc đâu phải trình độ ai cx như nhau đâu

Thực lực khác nhau thì có các quyền khác nhau nhé Tèo :3

#3: ngày 18/08/2016
90

Thêm bình luận

1

trước đó có cách nào test đạo đức ko

chứ như tiết đing sang làm QL cấp 1 xóa 3 bài /ngày thì mới làm ngày đầu quốc 3 bài của tui trên cùng 1 câu hỏi(ý tưởng gì đó của Thi) , thế mà làm Ql (giỏi để làm cái giề)

#4: ngày 17/08/2016
230

Thêm bình luận