1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Đóng góp xây dựng website
  3. Góp ý - khác

Ba ý tưởng mới cho maytinhbotui.vn

0

6

Mới nghĩ ra 2 ý tưởng khùng điên mới và 1 cái góp ý ạ :3

*Thêm 1 ứng dụng( hay là minigame gì cũng được) theo cái kiểu vượt chướng ngại ý, mỗi ngày có 1 lượt đi free để đi đến các cột mốt bằng cách vượt qua các câu hỏi, cột mốc càng xa thì càng nhiều quà, muốn kiếm thêm lượt thì làm cái gì đó sẽ được thêm ( về ý tưởng này chỉ hình dung ra chứ không diễn tả rõ cho lắm :v )

*Thêm ứng dụng "KHO TÀN HUY CHƯƠNG" (cái huy chương cái kiểu mà như mấy bác Cựu chiến binh đeo trước ngực á), khi thành viên hoàn thành việc đc đề ra để được nhận huy chương thì sẽ dc nhận và hiển thi khi đăng bài ở dưới tên (hơi xàm)

*Cái này thiết thực chút: đề nghị AD cho mem khi up ảnh lên bài post thì được up ảnh trực tiếp từ máy lên chứ up từ 1 trang web em thấy nó khó làm sao ý...

Note: Cấm ném đá! chỉ được ném rau quả ...

7 trả lời:

1

@Ngân: ta ko phải hacker -.-

#1: ngày 23/08/2016
90

Thêm bình luận

1

maytinhbotui.vn: 13:20 23/08/2016

Chào Thi,

Admin trả lời cái thứ 3, hai cái còn lại admin khác sẽ trả lời cho bạn sau nha.

Bạn thử xem lại kế bên nút chèn hình từ website khác đã hỗ trợ upload ảnh trực tiếp lâu rồi đó:

Cảm ơn bạn đã đóng góp ý tưởng!

Trân trọng,

Nút nào vậy ad: chụp ảnh lại dc ko ad

#2: ngày 23/08/2016
90

Thêm bình luận

1

Chào Thi,

Admin trả lời cái thứ 3, hai cái còn lại admin khác sẽ trả lời cho bạn sau nha.

Bạn thử xem lại kế bên nút chèn hình từ website khác đã hỗ trợ upload ảnh trực tiếp lâu rồi đó:

Cảm ơn bạn đã đóng góp ý tưởng!

Trân trọng,

#3: ngày 23/08/2016
145

Thêm bình luận

1

*Cái này thiết thực chút: đề nghị AD cho mem khi up ảnh lên bài post thì được up ảnh trực tiếp từ máy lên chứ up từ 1 trang web em thấy nó khó làm sao ý...

trình độ hacker mà nói vậy ànosurprise

*Thêm 1 ứng dụng( hay là minigame gì cũng được) theo cái kiểu vượt chướng ngại ý, mỗi ngày có 1 lượt đi free để đi đến các cột mốt bằng cách vượt qua các câu hỏi, cột mốc càng xa thì càng nhiều quà, muốn kiếm thêm lượt thì làm cái gì đó sẽ được thêm ( về ý tưởng này chỉ hình dung ra chứ không diễn tả rõ cho lắm :v )

cái này chẳng khác j là điểm danhwinkwink

*Thêm ứng dụng "KHO TÀN HUY CHƯƠNG" (cái huy chương cái kiểu mà như mấy bác Cựu chiến binh đeo trước ngực á), khi thành viên hoàn thành việc đc đề ra để được nhận huy chương thì sẽ dc nhận và hiển thi khi đăng bài ở dưới tên (hơi xàm)

cái này nghe được nhất nhưng mà đừng có làm quá đã có sẵn các danh hiệu và lí hiệu Ql chắc là đủ ùi cheekyyes

Nguyễn Văn Thi: 08:08 23/08/2016

Mới nghĩ ra 2 ý tưởng khùng điên mới và 1 cái góp ý ạ :3

Note: Cấm ném đá! chỉ được ném rau quả ...

nói chung ko ném đa ko đượccrying

#4: ngày 23/08/2016
230

Thêm bình luận