1. Máy tính bỏ túi Việt Nam
  2. Đóng góp xây dựng website
  3. Góp ý - khác

Góp ý trang web thêm ứng dụng

1

6

Em thấy trang web rất bổ ích với nhiều tính năng hay, nhưng liệu trang web trừ làm cầu nối cho các học sinh chia sẻ kinh nghiệm với nhau thì có thể chính trang web hãy chỉ dạy chúng em?Vd như trang web có thể up thêm tính năng video giảng dạy(nên là tự web làm video thay vì copy trên youtube), thêm tính năng thư viện sách MTCT online

(up sách casio của tác giả Hồ * Nam lên [xin lỗi, em hk nhớ kĩ ^^] nhưng nếu để không uổng công tg đã viết ra sách thì mở thêm chức năm nạp tiền vào account để đọc sách online nhằm tăng thêm lợ nhuận cho tg),...

Bài viết chỉ mang tính góp ý chứ không phải chê bai hay phàng nàng về web, web rất bổ ích

16 trả lời:

2

mình có

#1: ngày 12/04/2016
616

Thêm bình luận

2

@Nguyễn Phước Thịnh: 19:21 12/04/2016

mình thấy có một số bài trên thi online có đáp án nhưng vì k có cách giải nên chẳng ai hiểu giải như thế nào. Mình thấy BQT nên bổ sung thêm cách giải một số bài toán bằng cách nộp HT hay gì đó.

đúng vậy, ad nên up thêm cahcs giải nữa, nhưng mình vẫn thấy web rất hay, mình rất thích, đâu như bên olm, mình có 1 time bên đó nhưng mà mấy ông bên đó nghiêm cấm nhiều quá nên ghét bỏ luôn, hình như thanh ngân có acc bên đó hỏng?

#2: ngày 12/04/2016
90

Thêm bình luận

2

mình thấy có một số bài trên thi online có đáp án nhưng vì k có cách giải nên chẳng ai hiểu giải như thế nào. Mình thấy BQT nên bổ sung thêm cách giải một số bài toán bằng cách nộp HT hay gì đó.

#3: ngày 12/04/2016
616

Thêm bình luận

2

me too

#4: ngày 11/04/2016
132

Thêm bình luận